วันที่ 3 กรกฎาคม 2566 นางอารียา ไชยชนะ ตำแหน่ง ครู ได้ดำเนินการ ขยายผลการอบรมสร้างการรับรู้เกี่ยวกับการขับเคลื่อนหลักสูตรต้านทุจริตศึกษา ให้กับครูและบุคลากรทางการศึกษาศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอดอกคำใต้ วัตถุประสงค์เพื่อสร้างความรู้ความเข้าใจแนวทางการขับเคลื่อนหลักสูตรต้านทุจริตศึกษาให้กับครูและบุคลากรตลอดจนการบูรณาการในการจัดการเรียนการสอน และร่วมกันแสดงสัญลักษณ์ต่อต้านทุจริต
ณ ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอดอกคำใต้
![](https://www.dktnfe.com/hueylarn/wp-content/uploads/2023/07/70050.jpg)
Categories:
Tags:
No responses yet